Máy tỉa hàng rào dùng pin Makita DUN600LZ (600mmBL)(18V)
2 đánh giá
Giá bán:8.750.000 đ(Đã gồm VAT)
Hãng: Makita
Mã sản phẩm: DUN600LZ
Bảo hành: 12 Tháng
Tình trạng: Còn hàng
Lợi ích khi mua
Bài viết liên quan
Thông số kỹ thuật DUN600LZ
| Chiều dài lưỡi | 600 mm |
| Công suất cắt tối đa | 23.5 mm |
| Nhịp cắt (SPM) Cao / Vừa / Thấp | 4,400 / 3,600 / 2,000 |
| Áp suất âm thanh | 82.5 dB(A) |
| Áp suất động cơ | 93.5 dB(A) |
| Độ rung Trước / sau | 3.8 / 2.7 m/s² |
| Kích thước (L x W x H) | 2,050x230x178 mm |
| Trọng lượng | 3.7 - 4.1 kg |
Mô tả sản phẩm DUN600LZ
Máy tỉa hàng rào dùng pin Makita DUN600LZ (600mm/BL)(18V) có cấu tạo thông minh với khớp nối cho phép điều chỉnh chủ động, linh hoạt. Máy được dùng trong việc cắt tỉa hàng rào, là sản phẩm được lựa chọn nhiều hiện nay.
Máy tỉa hàng rào dùng pin Makita DUN600LZ
Sản phẩm liên quan
Sản phẩm đã xem
Đánh giá sản phẩmĐánh giá ngay
Thế Trường - 29/06/2021 21:34 Trả lời
Máy đo chuyên dụng - 29/06/2021 21:41
Máy tỉa hàng rào dùng pin Makita DUN600LZ (600mm/BL)(18V) là hàng chính hãng Nhật Bản. Khi anh mua máy sẽ có tem chống giả, giấy tờ kiểm định chính hãng và bảo hành máy cho mình nên anh yên tâm nhé!
Dũng - 01/04/2021 09:58 Trả lời
Máy đo chuyên dụng - 01/04/2021 11:23
Máy tỉa hàng rào dùng pin Makita DUN600LZ (600mm/BL)(18V) sẵn hàng tại Hà Nội. Anh có nhu cầu mua sản phẩm vui lòng để lại SĐT hoặc gọi đến Hotline 0904810817 của Maydochuyendung để được báo giá chi tiết ạ.