Máy hàn que Sasuke MMA-200HQ
0 đánh giá
Giá bán:Liên Hệ
Hãng: Sasuke
Mã sản phẩm: MMA-200HQ
Bảo hành: 12 tháng
Tình trạng: Còn hàng
Lợi ích khi mua
  • Sản phẩm chính hãng 100%
  • Giá luôn tốt
  • Tư vấn chuyên nghiệp
  • Giao hàng toàn quốc
  • Bảo hành & sửa chữa tận tâm
  • Mô tả sản phẩm
Thông số kỹ thuật MMA-200HQ
Dòng điện ra20-200A
Que hàn1.6 - 5.0 (hiệu suất tối đa với Ø 4.0mm)
Dòng hàn20 - 200A
Dây hàn5m; Kìm hàn 300A
Kẹp max3m; Kẹp mass 300A
Số lượng bo mạch3 bo mạch (đóng)
Công nghệMOSFET
Số lượng MOSFET8
Số lượng Diot8
Số lượng tụ điện4 (400V-470mF)
Cảm kháng dòng2 cuộn cảm kháng
Kích thước465 x 235 x 335mm
Trọng lượng9.5kg
Mô tả sản phẩm MMA-200HQ
Bộ sản phẩm bao gồm:
  • Bộ dây hàn hợp kim đồng
  • Kìm hàn lớn 300A, kẹp mát lớn 300A loại cao cấp
  • Zắc cắm loại lớn, chắc chắn
  • Búa gõ xỉ, mặt nạ, kính hàn
Máy hàn que Sasuke MMA-200HQ có thể hàn liên tục 4 ly
Sasuke MMA-200HQ thuộc công nghệ Mosfet, được trang bị tới 8 Mosfet, 8 Diot và 4 tụ điện (400V - 470mF) cùng với 2 cuộn cảm kháng (giúp giảm độ bắn tóe xỉ hàn và tăng độ ngấu cho mối hàn).
Máy hàn Sasuke này có thể kéo được que hàn 5.0mm và hàn được liên tục với que hàn 4.0mm. Cường độ dòng điện có thể chỉnh từ 20A - 200A, cung cấp mối hàn cực đẹp, mịn với độ kết dính mối hàn cao.
Sản phẩm có độ tải cao, thích hợp sử dụng chủ yếu cho nhà xưởng cơ khí, công trình xây dựng...
Sasuke MMA-200HQ
Hình ảnh thực tế của Sasuke MMA-200HQ - một trong máy hàn 200A cao cấp