Máy cưa lọng Total TS2081006
1 đánh giá
Giá bán:Liên Hệ
Hãng: Total
Mã sản phẩm: TS2081006
Bảo hành: 6 tháng
Tình trạng: Còn hàng
Lợi ích khi mua
  • Sản phẩm chính hãng 100%
  • Giá luôn tốt
  • Tư vấn chuyên nghiệp
  • Giao hàng toàn quốc
  • Bảo hành & sửa chữa tận tâm
  • Mô tả sản phẩm
Thông số kỹ thuật TS2081006
Điện áp sử dụng220-240V~50/60Hz
Công suất800W
Tốc độ không tải800-3.000/ phút
Khả năng cắt100mm với gỗ;  8mm với thép
Xuất xứTotal – Trung Quốc
Mô tả sản phẩm TS2081006
Những ưu điểm nổi bật của máy cưa lọng Total TS2081006
Vỏ hộp máy cưa lọng Total TS2081006
Thiết kế nhỏ gọn, hiện đại
Thiết kế nhỏ gọn, hiện đại
Khả năng làm việc linh hoạt, hiệu suất cao
Total TS2081006 là phiên bản máy cưa cầm tay với công suất khá lớn lên đến 800W cho khả năng cắt: gỗ 100mm, sắt thép 8mm nhanh chóng, tốc độ không tải có thể điều chỉnh ở nhiều mức từ 800 - 3.000 vòng/phút giúp cắt vật liệu hiệu quả, kể cả những vật liệu có độ cứng như sắt thép.